วันที่ 9 -10 เมษายน 2566 องค์การบริหารส่วนตำบลเว่อจัดงานกีฬาสัมพันธ์ระดับตำบล
วันที่ 9 เมษายน 2566 เป็นพิธีเปิดงานกีฬา ได้รับความร่วมมือจากประชาชนทุกภาคส่วน ขอขอบคุณ คุณวันเพ็ญ เศรษฐรักษา สจ.บรรจง ยนชัย ท่านอนุพงษ์ ภูตรี นายกเทศมนตรีเขาพระนอนและแขกผู้มีเกียรติทุกท่านที่มาร่วมเปิดงานกีฬาในครั้งนี้ครับ❤️🙏
วันที่ 10 เมษายน 2566 ภาพบรรยากาศปิดงานกีฬาสัมพันธ์ตำบลเว่อ ขอขอบคุณเยาวชน ผู้นำชุมชน ประชาชนทุกภาคส่วน ที่ทำให้งานกีฬาครั้งนี้สำเร็จลุล่วงไปได้ด้วยดีทุกประการ ขอบคุณครับ🙏🎉🥇🏆
|