วันที่ 10 เมษายน 2567
องค์การบริหารส่วนตำบลเว่อ ได้จัดโครงการส่งเสริมพัฒนาชีวิตผู้สูงอายุ ประจำปี 2567 โดยได้รับเกียรติจาก นางเพชรจินตนาพร ปุระเสนา เจ้าหน้าที่โรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบลบ้านห้วยเตย และวิทยากรจากศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอยางตลาด บรรยายให้ความรู้เกี่ยวกับการออกกำลังกายที่เหมาะสมกับวัยผู้สูงอายุ
และกิจกรรมสุดท้ายท่านนายกรัตนชัย จันทร์เพ็ญได้รดน้ำดำหัวขอพรจากผู้สูงอายุเนื่องในวันสงกรานต์ค่ะ
|