วันอาทิตย์ที่ 28 มกราคม 2567 นายรัตนชัย จันทร์เพ็ญ นายกองค์การบริหารส่วนตำบลเว่อ เป็นผู้กล่าวรายงานต่อ พระเทพดิลก เจ้าคณะภาค9(ธ.)ในงานฉลองอุโบสถ ผูกพันธสีมา ปิดทอง ตัดหวายลูกนิมิต ณ วัดป่าเวฬุวัน โดยมีท่านนายอำเภอยางตลาด นายเอกรัตน์ มิสา เป็นประธานฝ่ายฆราวาส ขออานิสงส์ในการทำบุญร่วมกุศลดังกล่าวนี้ จงดลบันดาลให้ทุกท่านและครอบครัว จงประสบแต่ความสุขความเจริญทุกประการเทอญ
|