27 พฤศจิกายน 2566 นายรัตนชัย จันทร์เพ็ญ นายกองค์การบริหารส่วนตำบลเว่อ คณะผู้บริหาร เจ้าหน้าที่พนักงาน สมาชิก อบต. ผู้นำชุมชน คณะครู และประชาชน เข้าร่วมงานประเพณีวันลอยกระทง ณ สนามโรงเรียนบ้านหนองเสือ หมู่ 10
อบต.เว่อ ขอขอบคุณทุกท่านที่ทำให้งานลอยกระทงประจำปี 2566 นี้สำเร็จลุล่วงไปได้ด้วยดีทุกประการ
|